Breaking News

ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਸਾਥੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਪ੍ਰੇਗਨੈਂਟ, ਪਤੀ ਦੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਨਜਾਇਜ਼ ਸਬੰਧ

ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਿਕ ਇੱਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਾਲ 2004 ਵਿੱਚ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਵਿੱਚ ਡੈਬਿਊ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਉਹ 26 ਟੈਸਟ ਮੈਚਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ 94 ਵਨਡੇ ਅਤੇ 32 ਟੀ-20 ਮੈਚ ਵੀ ਖੇਡ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਿਕ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਲਾਈਫ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਬਣੇ ਰਹੇ।

ਜਦੋਂ ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਿਕ ਨੇ ਆਪਣਾ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਡੈਬਿਊ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਬਾਅਦ 2007 ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬਚਪਨ ਦੀ ਦੋਸਤ ਨਿਕਿਤਾ ਵਣਜ਼ਾਰਾ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰੀਬ 5 ਸਾਲ ਤੱਕ ਚੱਲਿਆ ਅਤੇ 2012 ‘ਚ ਦੋਹਾਂ ਦਾ ਤਲਾਕ ਹੋ ਗਿਆ। ਦਰਅਸਲ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਤਲਾਕ ਦਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਨਿਕਿਤਾ ਦਾ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਮੁਰਲੀ ​​ਵਿਜੇ ਨਾਲ ਅਫੇਅਰ ਸੀ।


ਦਿਨੇਸ਼ ਅਤੇ ਨਿਕਿਤਾ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਸਨ। ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਨਿਕਿਤਾ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦਿਨੇਸ਼ ਦੇ ਸਾਥੀ ਖਿਡਾਰੀ ਮੁਰਲੀ ​​ਵਿਜੇ ਨਾਲ ਹੋਈ ਅਤੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਨੇੜਤਾ ਵਧਣ ਲੱਗੀ। ਦੋਹਾਂ ਦਾ ਅਫੇਅਰ ਹੋਣ ਲੱਗਾ। ਜਦੋਂ ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਿਕ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤੁਰੰਤ 2012 ‘ਚ ਨਿਕਿਤਾ ਨੂੰ ਤਲਾਕ ਦੇ ਦਿੱਤਾ।

ਨਿਕਿਤਾ ਨੇ ਵੀ ਮੁਰਲੀ ​​ਵਿਜੇ ਨਾਲ ਤੁਰੰਤ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਿਕ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਡਰ ਗਏ। ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸਾਥੀ ਖਿਡਾਰੀ ਦੁਆਰਾ ਮਿਲੇ ਧੋਖੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਬਾਹ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਲ 2013 ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਭਾਰਤੀ ਸਕੁਐਸ਼ ਖਿਡਾਰਨ ਦੀਪਿਕਾ ਪੱਲੀਕਲ ਨਾਲ ਹੋਈ।

ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਿਕ ਅਤੇ ਦੀਪਿਕਾ ਦੀ ਨੇੜਤਾ ਵਧਣ ਲੱਗੀ। ਬਾਅਦ ‘ਚ ਸਾਲ 2015 ‘ਚ ਦੋਹਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਦੋਹਾਂ ਦੇ ਦੋ ਜੁੜਵਾ ਬੱਚੇ ਵੀ ਹੋਏ। ਨਿਕਿਤਾ ਦੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਿਕ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਸੁਧਾਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਅੱਜ ਦੋਵੇਂ ਆਪਣੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਖੁਸ਼ ਹਨ। ਦੀਪਿਕਾ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਿਨੇਸ਼ ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਈਟ ਰਾਈਡਰਜ਼ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਬਣ ਗਏ ਸੀ।

ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਸਾਥੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਪ੍ਰੇਗਨੈਂਟ, ਪਤੀ ਦੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਨਜਾਇਜ਼ ਸਬੰਧ
ਖ਼ਬਰ ਦਾ ਲਿੰਕ ਹੇਠਾਂ …👇