Breaking News

Rekha: ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਸੈਕਟਰੀ ਨਾਲ ਲਿਵ-ਇਨ ‘ਚ ਰਹੀ ਹੈ ਰੇਖਾ! ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਲਾਈਫ ਬਾਰੇ ਹੋਇਆ ਵੱਡਾ ਖੁਲਾਸਾ

Rekha: ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਸੈਕਟਰੀ ਨਾਲ ਲਿਵ-ਇਨ ‘ਚ ਰਹੀ ਹੈ ਰੇਖਾ! ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਲਾਈਫ ਬਾਰੇ ਹੋਇਆ ਵੱਡਾ ਖੁਲਾਸਾ

ਰੇਖਾ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਲਾਈਫ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਪਣੀ ਪਰਸਨਲ ਲਾਈਫ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਵਾਦਾਂ ਕਾਰਨ ਲੇਖਕ ਯਾਸਿਰ ਉਸਮਾਨ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਤੇ ਇਕ ਕਿਤਾਬ ਲਿਖੀ, ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਂ ‘ਰੇਖਾ: ਦਿ ਅਨਟੋਲਡ ਸਟੋਰੀ’ ਹੈ। ਇਸ ਕਿਤਾਬ ਨੇ ਰੇਖਾ ਦੀ ਲਵ ਲਾਈਫ, ਵਿਆਹ ਅਤੇ ਪਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਈ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਰੇਖਾ ਆਪਣੀ ਲੁੱਕ, ਸਟਾਈਲ ਅਤੇ ਫਿਟਨੈੱਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਲਾਈਫ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਪਣੀ ਪਰਸਨਲ ਲਾਈਫ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਵਾਦਾਂ ਕਾਰਨ ਲੇਖਕ ਯਾਸਿਰ ਉਸਮਾਨ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਤੇ ਇਕ ਕਿਤਾਬ ਲਿਖੀ, ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਂ ‘ਰੇਖਾ: ਦਿ ਅਨਟੋਲਡ ਸਟੋਰੀ’ ਹੈ। ਇਸ ਕਿਤਾਬ ਨੇ ਰੇਖਾ ਦੀ ਲਵ ਲਾਈਫ, ਵਿਆਹ ਅਤੇ ਪਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਈ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।

ਇਸ ਕਿਤਾਬ ਵਿੱਚ ਲੇਖਕ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਸੈਕਟਰੀ ਫਰਜ਼ਾਨਾ ਨਾਲ ਲਿਵ-ਇਨ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਲੇਖਕ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਫਰਜ਼ਾਨਾ ਹੀ ਅਜਿਹੀ ਸ਼ਖਸ਼ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਰੇਖਾ ਦੇ ਬੈੱਡਰੂਮ ਤੱਕ ਜਾਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ ਜਾਣਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫਰਜ਼ਾਨਾ ਰੇਖਾ ਨਾਲ ਇੱਕ ਪਰਛਾਵੇਂ ਵਾਂਗ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਫਰਜ਼ਾਨਾ ਪਹਿਲਾਂ ਰੇਖਾ ਦੀ ਹੇਅਰ ਡ੍ਰੈਸਰ ਸੀ। ਇਸ ਕੰਮ ਲਈ ਉਹ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਸੀ। ਪਰ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਡੂੰਘਾ ਹੁੰਦਾ ਗਿਆ।

ਫਰਜ਼ਾਨਾ ਅਤੇ ਰੇਖਾ ਨੂੰ ਕਈ ਈਵੈਂਟਸ ‘ਚ ਇਕੱਠੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਫਰਜ਼ਾਨਾ ਹਰ ਵਾਰ ਮਰਦਾਂ ਦੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਪੈਂਟ-ਸ਼ਰਟ ਵਰਗੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ‘ਚ ਹੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। । ਉਸ ਦਾ ਲੁੱਕ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਾਫੀ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚਦਾ ਹੈ। ਫਿਲਹਾਲ, ਯਾਸਰ ਉਸਮਾਨ ਦੇ ਦਾਅਵੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਰੇਖਾ ਨੇ ਫਰਜ਼ਾਨਾ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਾਰੇ ਕਦੇ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਦੋਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਤੇ ਸਵਾਲ ਉਠ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਰੇਖਾ ਦਾ ਨਾਂ ਕਈ ਬੌਲੀਵੁੱਡ ਨਾਇਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ। ਪਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਅਤੇ ਰੇਖਾ ਦੀ ਲਵ ਸਟੋਰੀਜ਼ ਅੱਜ ਵੀ ਕਾਫੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *