Breaking News

BB17: ਕੀ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ?

Bigg Boss 17: ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 17’ ਨਾਲ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਅਤੇ ਵਿੱਕੀ ਜੈਨ ਕਾਫੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਦਰਸ਼ਕ ਇਸ ਜੋੜੀ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਦੀ ਦਰਾਰ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ‘ਚ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਆ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਇਸ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਲੀਕ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਤਾਂ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ‘ਚ ਕੀ ਹੈ।

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 17’ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਹੀ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਅਤੇ ਵਿੱਕੀ ਜੈਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਇਸ ਜੋੜੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਰਾਰ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਸੀ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਸ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦਾ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਹੁਣ ਤਾਜ਼ਾ ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ‘ਪਵਿਤਰ ਰਿਸ਼ਤਾ’ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਰਿਪੋਰਟ ਲੀਕ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਪੋਰਟਲ ਜ਼ੂਮ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਦੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਰਿਪੋਰਟ ਨੈਗੇਟਿਵ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਮਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਨ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਪੋਰਟਲ ਦਾ ਹਵਾਲਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਇਕ ਸੂਤਰ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ, ‘ਅੰਕਿਤਾ ਦਾ ਟੈਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ, ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਰਿਪੋਰਟ ਆਈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਰਿਪੋਰਟ ਨੈਗੇਟਿਵ ਆਈ ਹੈ।’ ਅੰਦਰੂਨੀ ਨੇ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਕੋਈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਸਾਫ਼ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਇਹ ਜੋੜੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਾ ਹੈ।


ਅਦਾਕਾਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੇ ਅਤੇ ਵਿੱਕੀ ਜੈਨ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਾਫੀ ਚਿੰਤਤ ਸਨ। ਦਰਅਸਲ, ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਅੰਕਿਤਾ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਪਾਜ਼ੇਟਿਵ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਸ਼ੋਅ ਛੱਡ ਦੇਵੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਹੁਣ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਰਾਹਤ ਦਾ ਸਾਹ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰਹੇਗੀ।

ਹੁਣ ਜੇਕਰ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਦੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਕਿ ਉਸਦਾ ਮੂਡ ਸਵਿੰਗ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਸ਼ੋਅ ਛੱਡਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਵੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਸੀ। ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 17’ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੂੰ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ‘ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਬਿਮਾਰ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਅੰਦਰੋਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹਾਂ।ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਨੇ ਵਿੱਕੀ ਜੈਨ ਨਾਲ ਸਾਲ 2021 ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਜੋੜਾ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰਦਾ ਸੀ।