Breaking News

ਸਿੰਦੂਰ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੀ ਇਮੋਸ਼ਨਲ ਹੋਈ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ – ਹਨੀਮੂਨ ਦੀਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਫੋਟੋ

ਮਾਂਗ ‘ਚ ਸਿੰਦੂਰ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੀ ਇਮੋਸ਼ਨਲ ਹੋਈ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ, ਖ਼ਾਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਸ਼ੇਅਰ

ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਹਨੀਮੂਨ ਦੀਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਫੋਟੋ

ਮੁੰਬਈ- ਜ਼ਹੀਰ ਇਕਬਾਲ ਨਾਲ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਫਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਲਗਾਤਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ 10 ਅਣਦੇਖੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖਾਸ ਪਲਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ।


ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਵੀ ਦੱਸੀ ਹੈ। ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਪਹਿਲੀ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਫੋਟੋ ‘ਚ ਉਹ ਲਿਖਦੀ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਫਿਲਮੀ ਹਾਂ ਅਤੇ ਅਸੀਂ 2017 ਤੋਂ ਆਪਣਾ ਸੰਗੀਤ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਫੋਟੋ ਹੁਣ ਮੇਰੇ ਫ਼ੋਨ ਦਾ ਵਾਲਪੇਪਰ ਹੈ।

ਤੀਜੀ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਨੇ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਤੀਜੀ ਅਤੇ ਚੌਥੀ ਫੋਟੋ ‘ਚ ਹੀਰੋ ਆਪਣੀ ਹੀਰੋਇਨ ਨੂੰ ਇਸ ਡਰੀਮ ਰੋਲ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੁੰਦੇ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਇੱਥੇ ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਂਤ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਹਸਾਉਣ ਲਈ ਚੁਟਕਲੇ ਸੁਣਾ ਰਹੇ ਹਨ।


ਆਪਣੀ ਅਗਲੀ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਨੇ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਇੱਕ ਵਾਇਸ ਨੋਟ ਭੇਜ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੀ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜ਼ਹੀਰ ਲਈ ਇਹ ਖਾਸ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਹੀਰੋ ਹਨ।


ਇਕ ਤਸਵੀਰ ‘ਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਆਪਣੀ ਮਾਂਗ ‘ਚ ਸਿੰਦੂਰ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਰੋਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ‘ਚ ਵਰਮੀਲ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਾਫੀ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਗਈ ਸੀ, ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਫੈਨਜ਼ ਪਿਆਰ ਬਰਸਾ ਰਹੇ ਹਨ।


ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਉਹ ਜ਼ਹੀਰ ਨਾਲ ਘਰ ‘ਚ ਸੈਰ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ਇਕ ਮਿੰਟ ਲਈ ਸਾਹ ਲਿਆ ਅਤੇ ਘਰ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕੀਤਾ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਅਸੀਂ ਮਿਲ ਕੇ ਬਣਾਵਾਂਗੇ।

ਮਾਂਗ ‘ਚ ਸਿੰਦੂਰ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੀ ਇਮੋਸ਼ਨਲ ਹੋਈ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ, ਖ਼ਾਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਸ਼ੇਅਰ

ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਹਨੀਮੂਨ ਦੀਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਫੋਟੋ

#BollywoodActress #SonakshiSinha #Emotional #Vermillion #Maang #SharePhotos