Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਲੜਕੀ ਨੇ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਖੋਲੀ ਪੋਲ

ਲੜਕੀ ਨੇ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਖੋਲੀ ਪੋਲ

ਲੜਕੀ ਨੇ ਲਾਏ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਤੇ ਹੋਰ ਸ਼ਿਵ ਸੈ ਨਾ ਲੀਡਰਾਂ ਤੇ ਗੰ ਭੀ ਰ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ। ਲੜਕੀ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਸ਼ਹਿ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਬੰਦੇ ਹਿੰਦੂ ਸ਼ਿਵ ਸੈ ਨਾ ਦੇ ਨੇਤਾ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਸਾਥੀ ਪਰਮਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਭੱਟੀ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਧੱ ਕਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿ ਸ ਤੋ ਲ ਦੇ ਨੌਕ ਦੇ ਸ਼ ਰੀ ਰ ਕ ਸੰ ਬੰ ਧ ਬਣਾਏ ਜਾਂਦੇ ਅਤੇ ਰੇ ਪ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਲੜਕੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿਵੇਂ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕਿਉਰਟੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਲੜਕੀਆਂ ਨਾਲ ਧੱ ਕਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਗਰੁੱਪ ਵਿਚ ਜਾਣ ਬੁੱਝ ਕੇ ਐਡ ਹੋ ਕੇ ਗਾ ਲਾਂ ਖਾ ਕੇ ਸਕਿਉਰਟੀ ਲਈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸ ਸਕਿਉਰਟੀ ਦੀ ਆੜ ਵਿਚ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਟਾਈਟਲਰ ਦਾ ਜਨਮ ਦਿਨ ਮਨਾਉਣ ਵਾਲੇ ਕਰਮ ਗਿੱਲ ਨਾਮ ਦੇ ਭੇਖੀ ਸਿੱਖ ਨਾਲ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਰੋਹਿਤ ਸਾਹਨੀ

ਸ਼ਿਵ ਸੈ ਨਾ ਨੇਤਾਵਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਤੇ 72 ਠੱ ਗੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਹਨ ਤੇ ਇਸ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਸਰਕਾਰ ਨੇ 25 ਗੰ ਨ ਮੈ ਨ ਦਿੱਤੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਸਤੰਬਰ 2018 ਵਿਚ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ (ਹਿੰਦ) ਦੇ ਕਥਿਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਤੇ ਧੋ ਖਾ ਧ ੜੀ ਦੇ ਅਨੇਕਾਂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿਚ ਕੇਸ ਭੁਗਤ ਰਹੇ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਠੱ ਗੀ ਮਾ ਰ ਨ ਦੇ ਇਕ ਕੇਸ ਵਿਚ ਚਾਰ ਸਾਲ ਦੀ ਕੈ ਦ ਦੀ ਸ ਜ਼ਾ ਹੋਈ । ਰੂਪਨਗਰ ਦੇ ਵਧੀਕ ਚੀਫ਼ ਜੁਡੀਸ਼ੀਅਲ ਮੈਜਿਸਟਰੇਟ ਮਦਨ ਲਾਲ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਸੈ ਨਾ (ਹਿੰਦ) ਦੇ ਕੌਮੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਕਹਿਣ ਵਾਲੇ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਚਾਰ ਸਾਲ ਦੀ ਕੈ ਦ ਤੇ 5 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਜੁਰਮਾਨੇ ਦੀ ਸ ਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ। ਪਰ ਇਹ ਉਦੋਂ ਦਾ ਹੀ ਜੇ ਲ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

About admin

Check Also

ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੇ ਲਈ ਲੜਕੇ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵਿਆਹ, 65 ਲੱਖ ਡਕਾਰਨ ਤੋਂ ਬਆਦ ਪਤਨੀ ਨੇ ਬਲਾਕ ਕੀਤਾ ਪਤੀ ਦਾ ਨੰਬਰ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ : ਆਈਲਟਸ ਕਰ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਲੜਕੀਆਂ ਤੇ ਲੜਕੇ ਦੀ ਕਾਂਟ੍ਰੇਕਟ ਮੈਰਿਜ ਦੇ ਠੱਗੀ …

%d bloggers like this: