Breaking News

ਗੈਂਗਸਟਰ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਕਾਰਨ ਬਰਬਾਦ ਹੋਇਆ ਕਰੀਅਰ, ਹੁਣ ਮੁੜ ਉਭਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ‘ਚ ਹੈ ਇਹ ਅਦਾਕਾਰਾ…

1990 ਦੇ ਦਹਾਕੇ ‘ਚ ਕੁਝ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਮੋਨਿਕਾ ਬੇਦੀ (Monica Bedi) ਹੁਣ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ‘ਚ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਹਿੰਦੀ ਬਲਕਿ ਤਾਮਿਲ, ਤੇਲਗੂ, ਬੰਗਾਲੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਗੰਭੀਰ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਮੁੱਦੇ ਕੰਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੋਨਿਕਾ ਗੈਂਗਸਟਰ ਅਬੂ ਸਲੇਮ ਨਾਲ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ‘ਚ ਸੀ।

ਸਿਧਾਰਥ ਕੰਨਨ ਨਾਲ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਇੰਟਰਵਿਊ ਵਿੱਚ ਮੋਨਿਕਾ ਨੇ ਮੰਨਿਆ ਕਿ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾ ਉਸ ਦੇ ਅਤੀਤ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਝਿਜਕਦੇ ਹਨ। ਮੋਨਿਕਾ ਨੂੰ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਜਾਲਸਾਜ਼ੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਮਾਂ ਕੱਟਣਾ ਪਿਆ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਲੱਗੇ ਕਲੰਕ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰ ਅਤੇ ਸਾਥੀ ਲੱਭਣਾ ਵੀ ਔਖਾ ਹੋਇਆ।

ਇਹ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਉਤੇ ਕਿ ਕੀ ਉਹ ਅਜੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਅਤੀਤ ਲਈ ਨਿਰਣਾਇਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਮੋਨਿਕਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਨੂੰ ਹੁਣ ਕੋਈ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਹੁਣ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਗੱਲ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਹੋਇਆ, ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰੱਬ ਦਾ ਇਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਲੈਣਾ-ਦੇਣਾ ਸੀ, ਪਰ ਮੈਨੂੰ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਕੋਈ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਮੋਨਿਕਾ ਬੇਦੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ‘ਮੈਂ ਪਹਿਲੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਸੀ। ਲੋਕ ਮੇਰੇ ਬਾਰੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗੱਲਾਂ ਕਹਿਣਗੇ। ਪਹਿਲਾਂ ਮੈਨੂੰ ਫਰਕ ਪੈਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਕਿੰਨੀ ਦੇਰ ਤੱਕ ਸਪੱਸ਼ਟੀਕਰਨ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ… ਪਰ ਹੁਣ ਮੈਂ ਇਸ ਤੋਂ ਉਭਰ ਚੁੱਕੀ ਹਾਂ, ਮੈਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਹੈ।’ ਉਸ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਤੋਂ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਉਹ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਮੋਨਿਕਾ ਨੇ ਮੰਨਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਅਤੀਤ ਅੱਜ ਤੱਕ ਉਸਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਹ ਕਹਿੰਦੀ ਹਾਂ, ਮੇਰੇ ਅਤੀਤ ਕਾਰਨ ਮੇਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕਈ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਹਨ। ਮੈਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਲੋਕ ਮੇਰੇ ਅਤੀਤ ਕਾਰਨ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਝਿਜਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਹ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਮੈਂ ਇੱਕ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਦਿਆਲੂ ਹਾਂ… ਪਰ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਅਜੇ ਵੀ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹਨ, ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਦੂਰ ਕਰਨਾ ਹੈ।’

ਮੋਨਿਕਾ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ, ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਾਣੀ ਦਾ ਆਪਣਾ ਪੱਖ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੌਕੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੇ। ਮੋਨਿਕਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਿਰਫ ਕੰਮ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਉਸ ਦੇ ਅਤੀਤ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਡੇਟਿੰਗ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਲਈ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਘਰ ਲੱਭਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।

ਮੋਨਿਕਾ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਅਤੇ ਝਲਕ ਦਿਖਲਾ ਜਾ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਵਜੋਂ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਸੰਜੇ ਲੀਲਾ ਭੰਸਾਲੀ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਮਿਤ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਸਰਸਵਤੀਚੰਦਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ। (ਫੋਟੋਆਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *