Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਮਸ਼ਹੂਰ YouTuber ਰਾਹੁਲ ਵੋਹਰਾ ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਰਨ ਮੌਤ

ਮਸ਼ਹੂਰ YouTuber ਰਾਹੁਲ ਵੋਹਰਾ ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਰਨ ਮੌਤ

ਅਦਾਕਾਰ ਰਾਹੁਲ ਵੋਹਰਾ (Rahul Vohra) ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਲੜਾਈ ਹਾਰ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕੋਰੋਨਾ (ਕੋਵਿਡ -19) ਨਾਲ ਲੜ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਕੁਝ ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਦਦ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਸੀ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਰਾਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਮਦਦ ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਥੀਏਟਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਅਤੇ ਲੇਖਕ ਅਰਵਿੰਦ ਗੌਰ ਨੇ ਰਾਹੁਲ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਰਾਹੁਲ ਦੀ ਮੌਤ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ।

ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਆਖਰੀ ਪੋਸਟ ਲਿਖੀ ਅਤੇ ਮਦਦ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਪੀੜਤ ਸੀ, ਅਭਿਨੇਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨਿਰੰਤਰ ਵਿਗੜਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਵਿਕਲਪ ਨਹੀਂ ਸੀ, ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੁਆਰਾ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ, ਪਰ ਉਸ ਦੀ ਜਾਨ ਬਚਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ। ਅਭਿਨੇਤਾ ਦੀ ਪੋਸਟ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਉਹ ਆਖਰੀ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਬਿਹਤਰ ਇਲਾਜ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਰਹੇ, ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਿਆ।


ਆਪਣੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਕੁਝ ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਰਾਹੁਲ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਜੇ ਮੈਨੂੰ ਚੰਗਾ ਇਲਾਜ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਵੀ ਬਚ ਜਾਂਦਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਰਾਹੁਲ ਵੋਹਰਾ।” ਉਸ ਨੇ ਇੱਕ ਮਰੀਜ਼ ਵਜੋਂ ਆਪਣਾ ਵੇਰਵਾ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਹ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਲਿਖਦਾ ਹੈ, ‘ਮੈਂ ਜਲਦੀ ਜਨਮ ਲਵਾਂਗਾ ਅਤੇ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰਾਂਗਾ। ਹੁਣ ਮੈਂ ਹਿੰਮਤ ਹਾਰ ਚੁੱਕਾ ਹਾਂ।”

About admin

Check Also

ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਅਤੇ ਜੱਸੀ ਖਰੜ ਮਾਮਲਾ – ਦੇਖੋ ਸਾਰੇ ਚੈਨਲਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਉ ਅਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੇ ਅਪਡੇਟ

ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਨੂੰ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਮਾਰਨ ’ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ’ਤੇ …

%d bloggers like this: