Breaking News
Home / ਦੇਸ਼ / ਯੂਪੀ ’ਚ ਡਾਸਨਾ ਦੇਵੀ ਮੰਦਰ ਦੇ ਮਹੰਤ ਨੇ ਅਬਦੁਲ ਕਲਾਮ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ‘ਜਿਹਾਦੀ’

ਯੂਪੀ ’ਚ ਡਾਸਨਾ ਦੇਵੀ ਮੰਦਰ ਦੇ ਮਹੰਤ ਨੇ ਅਬਦੁਲ ਕਲਾਮ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ‘ਜਿਹਾਦੀ’

ਗਾਜ਼ੀਆਬਾਦ : ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਗਾਜ਼ੀਆਬਾਦ ਵਿੱਚ ਡਾਸਨਾ ਦੇਵੀ ਮੰਦਿਰ ਦੇ ਇੱਕ ਪੁਜਾਰੀ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸਾਬਕਾ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਏਪੀਜੇ ਅਬਦੁੱਲ ਕਲਾਮ ਨੂੰ ਧਰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹਨਾਂ ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਸਾਧਿਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ “ਜਿਹਾਦੀ” ਕਰਾਰ ਦਿੱਤਾ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਡਾਸਨਾ ਦੇਵੀ ਮੰਦਰ ਵਿਚ ਇਕ ਮੁਸਲਿਮ ਬੱਚੇ ਦੀ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਾਣੀ ਪੀਣ ਲਈ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ।

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਕੁੱ ਟ ਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਵੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ। ਮੰਦਰ ਦੇ ਮਹੰਤ ਯਤੀ ਨਰਸਿਮ੍ਹਾਨੰਦ ਸਰਸਵਤੀ ਨੇ ਅਲੀਗੜ ਵਿੱਚ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ, “ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਚਾ ਅਹੁਦਾ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਵੀ ਮੁਸਲਮਾਨ ਭਾਰਤ ਪੱਖੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਕਲਾਮ ਇਕ ਜਿਹਾਦੀ ਸੀ।”

ਨਰਸਿਮ੍ਹਾਨੰਦ ਸਰਸਵਤੀ ਨੇ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੀ ਸਬੂਤ ਦੇ ਕਲਾਮ ‘ਤੇ ਡੀ.ਆਰ.ਡੀ.ਓ. ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੂੰ ਐਟਮ ਬੰ ਬ ਦਾ’ ਫਾਰਮੂਲਾ ਦੱਸਣ ਦਾ ਆ ਰੋ ਪ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ,ਕਲਾਮ ਨੇ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਭਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੈੱਲ ਰੱਖ ਲਿਆ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਕੋਈ ਵੀ ਮੁਸਲਮਾਨ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਸੀ।

ਧਿਆਨ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮੰਦਰ ਵਿਚ ਇਕ ਮੁਸਲਿਮ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਪੀਣ ਵਾਲੇ ਪਾਣੀ ਦੀ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿਚ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ’ ਤੇ ਸਮਾਜ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਕੁੱ ਟ ਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼੍ਨੰਦ ਯਾਦਵ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।

About admin

Check Also

ਯੋਗੀ ਨੇ ਕੱਢੀ ਚਲਦੀ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਗਾ ਲ੍ਹ ਦੀ ਵੀਡੀਉ ਵਾਇਰਲ, ਯੋਗੀ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਕਿਹਾ ਫੇਕ ਹੈ ਵੀਡੀਉ, ਜਾਂਚ ਦੇ ਹੁਕਮ

ਯੋਗੀ ਅਦਿਤਿਆਨਾਥ ਨੇ ਕੱਢੀ ਚਲਦੀ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਗਾ ਲ੍ਹ ਦੀ ਵੀਡੀਉ ਵਾਇਰਲ, ਯੋਗੀ ਦੀ ਟੀਮ …

%d bloggers like this: