Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਦੇਖੋ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਨੇ ਰਾਜੇਵਾਲ ਨੂੰ ਕੀ ਕਿਹਾ

ਦੇਖੋ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਨੇ ਰਾਜੇਵਾਲ ਨੂੰ ਕੀ ਕਿਹਾ

ਲੱਖਾਂ ਦੇ ਇਕੱਠ ਵਿੱਚ ਗੱਜਿਆ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ । ਇੱਕ ਇੱਕ ਗੱਲ ਸੁਣ ਲਵੋ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਨੇ ਰਾਜੇਵਾਲ ਨੂੰ ਕਿਹਾ, ‘ਤੁਸੀਂ ਭਾਵੇਂ ਮੈਨੂੰ ਤੇ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਗੱ ਦਾ ਰ ਆਖੋ, ਅਸੀਂ ਇਹ ਇਕੱਠ ਦਿੱਲੀ ਮੋਰਚੇ ਦੇ ਹੱਕ ‘ਚ ਕੀਤਾ ਹੈ’

26 ਜਨਵਰੀ ਲਾਲ ਕਿਲ੍ਹਾ ਘਟਨਾਕ੍ਰਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋੜੀਂਦਾ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਬਠਿੰਡਾ ਦੇ ਪਿੰਡ ਮਹਿਰਾਜ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਰੈਲੀ ‘ਚ ਦੁਬਾਰਾ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਰੈਲੀ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਸਮਰਥਕਾਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਮਗਰੋਂ ਉਹ ਚਲਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਲਾਲ ਕਿਲ੍ਹਾ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ‘ਤੇ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਇਨਾਮ ਰੱਖਿਆ ਹੈ।

ਬਿਨਾ ਪ੍ਰਤੀ ਕਿੱਲਾ ਜ ਬ ਰੀ ਉਹਰਾਹੀ ਕੀਤੇ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਸਿਆਸੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਤੋੰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨੋਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਮਹਿਰਾਜ ‘ਚ ਕੀਤਾ ਇਤਿਹਾਸਕ ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਇਕੱਠ । ਸੰਯੁਕਤ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚੇ ਦੇ ਆਗੂਆਂ ਸਣੇ ਕਿਸਾਨੀ ਸੰਘਰਸ਼ ‘ਚ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇ ਗਾਇਕ ਕਲਾਕਾਰ ਰਹੇ ਦੂਰ । ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਵੇਖੋ ਇਕੱਠ, ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਕੀਤੇ ਮੂੰਹ ਬੰਦ ।

ਸੰਯੁਕਤ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚੇ ਦੇ ਆਗੂਆਂ ਵੱਲੋਂ, ਮਹਿਰਾਜ ਪਿੰਡ ਵਿਖੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਰੈਲੀ
“ਏਜੰਸੀਆਂ ਦੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਤਾਰਪੀਡੋ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ” ਕਰਾਰ। ਮਾਓਵਾਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਕਿਸਾਨ ਯੂਨੀਅਨ, ਡਕੌਂਦਾ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਕਾਮਰੇਡ ਜਗਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ‘ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਜੁਆਬ ਦੇਣ ਕਿ ਲੱਖੇ ਸਿਧਾਣੇ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ? ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਸਦੇ ਵਰੰਟ ਨਿਕਲੇ ਹੋਏ ਹਨ’

ਅੱਜ ਮੇਰੇ ਕੋਲੋਂ ਲਿਖਵਾ ਲਵੋ, ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਤੋਂ ਜੇ ਲ੍ਹ ਵਿਚ ਚੱਕੀ ਪਿਸਵਾਵਾਂਗੇ: ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ

ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਪੁਲਿਸ ਰਿਮਾਂਡ ਹੋਇਆ ਪੂਰਾ, ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਭੇਜਿਆ ਤਿਹਾੜ ਜੇ ਲ੍ਹ

About admin

Check Also

ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਅਤੇ ਜੱਸੀ ਖਰੜ ਮਾਮਲਾ – ਦੇਖੋ ਸਾਰੇ ਚੈਨਲਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਉ ਅਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੇ ਅਪਡੇਟ

ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਨੂੰ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਮਾਰਨ ’ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ’ਤੇ …

%d bloggers like this: