Breaking News
Home / ਦੇਸ਼ / ਵੀਡੀਉ – ਜੇ ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ 100 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਭੋਜਨ ਦੇਣ ਦੀ ਸ ਜ਼ਾ: ਨਰੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ

ਵੀਡੀਉ – ਜੇ ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ 100 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਭੋਜਨ ਦੇਣ ਦੀ ਸ ਜ਼ਾ: ਨਰੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ

ਨਰੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਨੇ ਮਹਾਂ ਪੰਚਇਤ ਵਿੱਚ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ, ਜੇ ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ 100 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਭੋਜਨ ਦੇਣ ਦੀ ਸ ਜ਼ਾ ਲੱਗੇਗੀ

ਮੁਜ਼ੱਫਰਨਗਰ : ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਕਾਨੂੰਨ ਬਿੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਿਛਲੇ 85 ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਗਾਜੀਪੁਰ ਸਰਹੱਦ ‘ਤੇ ਹੋਏ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਵਿਰੋਧ ਨੂੰ ਹੋਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਲਈ, ਪੱਛਮੀ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੁਜ਼ੱਫਰਨਗਰ ਜ਼ਿਲਾ ਕਹੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸਿਸੌਲੀ ਕਸਬੇ ਵਿੱਚ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮਾਸਿਕ ਪੰਚਾਇਤ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਪੰਚਾਇਤ ਵਿੱਚ ਖਾਪ ਚੌਧਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਕਈ ਪਿੰਡਾਂ ਤੋਂ ਕਿਸਾਨ ਪਹੁੰਚੇ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵੱਡੇ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ, ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜਜੇਵਾਲ ਅਤੇ ਭਾਕਿਯੂ ਦੇ ਸੂਬਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜਬੀਰ ਜੱਦੋਂ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।

ਪੰਚਾਇਤ ਵਿੱਚ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਬੋਲਦਿਆਂ ਭਾਕਿਯੂ ਸੁਪਰੀਮੋ ਚੌਧਰੀ ਨਰੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਨੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ। ਨਰੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੇ ਕਾਰਡ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਨੁਮਾਇੰਦਿਆਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ। ਇਹ ਹੁਕਮ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੋਂ, ਜੇ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਵਿਆਹ ਲਈ ਬੁਲਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸ ਸੱਦੇ ‘ਤੇ ਵਿਆਹ’ ਤੇ ਪਹੁੰਚਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਾਰਡ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ 100 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਭੋਜਨ ਦੇਣ ਦੀ ਸ ਜ਼ਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜਿਆ: ਨਰੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ
ਨਰੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ ਕਾਰਨ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਖ ਲ ਬ ਰੀ ਮਚੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਜੇ ਇਸ ਵਿਚ ਕੁਝ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ 100 ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਆਉਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੁ ਰ ਬਾ ਨੀ ਲਈ ਬ ਲੀ ਦਾ ਨ ਜਥੇ ਵੀ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿੱਤੇ। ਚੌਧਰੀ ਨਰੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਨੇ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ‘ਤੇ ਵੀ ਵ ਰ੍ ਹਦਿ ਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੰਗਾਲ ਵਿਚ ਵੱਡੀਆਂ ਜਨਤਕ ਸਭਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦੇ ਕੇ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਦੇ ਨਾਅਰੇ ਲਗਾਉਂਦੇ ਸਨ। ਉਹ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਰਾਮਚੰਦਰ ਜੀ ਦੇ ਅਸਲ ਵੰਸ਼ਜ ਹਾਂ।

About admin

Check Also

ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਪਾਸਪੋਰਟ ਨਾਲ ਜੁੜਨਗੇ ਵੈਕਸੀਨ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ, ਕੇਂਦਰ ਨੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਹੁਕਮ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਪੜ੍ਹਾਈ, ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਟੋਕੀਓ ਓਲੰਪਿਕ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਜਾ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਰਹੇ …

%d bloggers like this: