Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / BJP ਦੀ ਜਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵੇਖੋ ਆਹ ਕੀ ਬੋਲੀ ਜਾਂਦੀ ਐ !

BJP ਦੀ ਜਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵੇਖੋ ਆਹ ਕੀ ਬੋਲੀ ਜਾਂਦੀ ਐ !

ਸਿੰਘੂ ਬਾਰਡਰ ‘ਤੇ ਕਿਸਾਨ ਨਹੀਂ ਦ ਹਿ ਸ਼ ਤ ਗ ਰ ਦ ਨੇ’, BJP ਦੀ ਜਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵੇਖੋ ਆਹ ਕੀ ਬੋਲੀ ਜਾਂਦੀ ਐ !


ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੇ ਅੱਜ ਇਥੇ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਚੋਣਾਂ ਦੌਰਾਨ ਕਾਂਗਰਸ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪਾਰਟੀ ’ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਹ ਮ ਲੇ ਕਰਨ ਦਾ ਦੋ ਸ਼ ਲਾਇਆ। ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 50 ਤੋਂ ਮੋਹਾਲੀ ਐਮਸੀ ਚੋਣਾਂ ਲਈ ਉਮੀਦਵਾਰ ਮਦਨ ਸ਼ੌਂਕੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਕੱਲ੍ਹ ਔਰਤਾਂ ਸਮੇਤ ਲਗਭਗ 25-30 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਮੇਰੇ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਸਾਥੀਆਂ ‘ਤੇ ਲਾ ਠੀ ਆਂ ਨਾਲ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਫੇਜ਼ 1 ਵਿੱਚ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਐਚਈ ਕੁਆਟਰਾਂ ਨੇੜੇ ਮੁਹਿੰਮ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਔਰਤਾਂ ਸਣੇ 5-6 ਵਿਅਕਤੀ ਉਥੇ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਰੁੱਧ ਨਾਅਰੇਬਾਜ਼ੀ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ 25 ਦੇ ਕਰੀਬ ਵਿਅਕਤੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੱ ਥਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸਾਨ ਝੰਡੇ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਬਦਸਲੂਕੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ‘ਤੇ ਲਾ ਠੀਆਂ ਨਾਲ ਵਾਰ ਕੀਤੇ। ਮਦਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, ” ਮੈਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਚ ਨਿਕਲਿਆ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਮੁੱਖ ਸੜਕ ਤੋਂ ਆਟੋ ਲੈ ਲਿਆ। ਜੇ ਮੈਂ ਉੱਥੋਂ ਭੱਜਿਆ ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੁੰਦਾ। ਜਸਪਾਲ ਕੌਰ ਅਤੇ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਸਨ, ਜਿਹੜੇ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸਮਰਥਕ ਹਨ। ” ਇਸ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਵੀ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਮਦਨ ਸ਼ੌਂਕੀ ਨੇ ਦਿਖਾਈ।

ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਮੋਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਉਸ ਸਮੇਂ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ ਲੱਗਿਆ ਜਦੋਂ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ 2 ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਚਾਰ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੇ ‘ਭਾਜਪਾ’ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ। ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਧਿਰ ਦੇ ਆਗੂ ਹਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਚੀਮਾ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਆਪ’ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 9 ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਰਜਿੰਦਰ ਕੌਰ, ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 21 ਤੋਂ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਰਾਣੀ, ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 23 ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਪਰਮਜੀਤ ਕੌਰ ਅਤੇ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 29 ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਬਿਮਲਾ ਰਾਣੀ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ।

About admin

Check Also

‘ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਸਾਡਾ ਬੱਚਾ ਪਰ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਸੰਘਰਸ਼ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ’ – ਜਗਜੀਤ ਡੱਲੇਵਾਲ

ਸ੍ਰੀ ਮੁਕਤਸਰ ਸਾਹਿਬ: ਇੱਥੋਂ ਦੇ ਪਿੰਡ ਦੋਦਾ ਵਿਖੇ ਭਾਰਤੀ ਕਿਸਾਨ ਯੂਨੀਅਨ ਸਿੱਧੂਪੁਰ ਵੱਲੋਂ ਸਮਾਗਮ ਕੀਤਾ …

%d bloggers like this: