Breaking News
Home / ਦੇਸ਼ / ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਸਾਰੇ ਕ੍ਰਿਕੇਟਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ- ਧੋਬੀ ਦਾ ਕੁੱਤਾ

ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਸਾਰੇ ਕ੍ਰਿਕੇਟਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ- ਧੋਬੀ ਦਾ ਕੁੱਤਾ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ- ਅਮਰੀਕੀ ਪੌਪ ਸਟਾਰ ਰਿਹਾਨਾ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ ਦੀ ਹਮਾਇਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਈ ਵਿਸ਼ਵਵਿਆਪੀ ਹਸਤੀਆਂ ਇਸ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਗਲੋਬਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਨੇ ਕਿਸਾਨੀ ਅੰਦੋਲਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਸਖਤ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਆਈ। ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਤਕ, ਲਗਭਗ ਸਾਰੇ ਕ੍ਰਿਕਟਰਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ਨਾਲ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਕੜੀ ਵਿਚ ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ਦੇ ਸਲਾਮੀ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਵੀ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਬਹੁਤ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੈ।

ਪੌਪ ਗਾਇਕਾ ਰਿਹਾਨਾ ਅਤੇ ਵਾਤਾਵਰਣ ਕਾਰਕੁਨ ਗ੍ਰੇਟਾ ਥਨਬਰਗ ਵਰਗੀਆਂ ਆਲਮੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਉੱਤੇ ਭਾਰਤ ਨੇ ਸਖਤ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਕਈ ਅਦਾਕਾਰਾਂ, ਕ੍ਰਿਕਟਰਾਂ ਅਤੇ ਕੇਂਦਰੀ ਮੰਤਰੀਆਂ ਨੇ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਇਸ ਰੁਖ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ। ਸਾਬਕਾ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ, ਅਨਿਲ ਕੁੰਬਲੇ ਅਤੇ ਰਵੀ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਨੇ ‘ਇੰਡੀਆ ਟੂਗੈਦਰ’ (ਭਾਰਤ ਇਕਜੁੱਟ ਹੈ) ਅਤੇ ‘ਇੰਡੀਆ ਅਗੇਂਸਟ ਅਗੇਂਸਟ ਪ੍ਰੋਪੇਗਾਂਡਾ’ (ਭਾਰਤ ਪ੍ਰਚਾਰ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਹੈ) ਹੈਸ਼ਟੈਗਾਂ ਨਾਲ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਕੜੀ ਵਿਚ ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਵੀ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਸੀ।


ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ, ਭਾਰਤ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਦੋਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਇਕਜੁੱਟ ਹੋ ਗਏ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਕੋ ਹੱਲ ਸਮੇਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਕਿਸਾਨ ਸਾਡੀ ਕੌਮ ਦੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਅਦਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਹੱਲ ਲੱਭਣ ਵਿਚ ਹਰ ਕੋਈ ਆਪਣੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਏਗਾ। ”ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਇਸ ਟਵੀਟ ‘ਤੇ ਕੰਗਣਾ ਰਣੌਤ ਬਹੁਤ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੈ।


ਕੰਗਣਾ ਨੇ ਰੋਹਿਤ ਦੇ ਟਵੀਟ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦਿਆਂ ਸਾਰੇ ਕ੍ਰਿਕਟਰਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਧੋਬੀ ਦੇ ਕੁੱਤੇ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਇਸ ਟਵੀਟ ਨੂੰ ਟਵਿੱਟਰ ਨੇ ਡਿਲੀਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਸੀ, “ਸਾਰੇ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਧੋਬੀ ਕਾ ਕੁੱਤਾ ਨਾ ਘਰ ਕਾ ਨਾ ਘਾਟ ਕਾ ਵਰਗੀਆਂ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਕਿਉਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ?” ਕਿਸਾਨ ਅਜਿਹੇ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕਿਉਂ ਹੋਣਗੇ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਲੇ ਲਈ ਹਨ। ਇਹ ਅੱਤਵਾਦੀ ਹਨ ਜੋ ਹੰਗਾਮਾ ਪੈਦਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਮੈਨੂੰ ਦੱਸੋ ਜੇ ਇੰਨਾ ਡਰ ਲਗਦਾ ਹੈ? ”

About admin

Check Also

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਦਾਕਾਰ ਦਲੀਪ ਕੁਮਾਰ ਨਹੀਂ ਰਹੇ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਅਦਾਕਾਰ ਦਲੀਪ ਕੁਮਾਰ ਨਹੀਂ ਰਹੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ 98ਵੇਂ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿਚ …

%d bloggers like this: