Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਕਪਿਲ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਪਿਤਾ ਬਣਨ ਤੇ ਸੰਘੀਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਟਰੋਲ, ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਹਮਾਇਤ ਕਰਨਾ ਤੇ ਨਹੀਂ?

ਕਪਿਲ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਪਿਤਾ ਬਣਨ ਤੇ ਸੰਘੀਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਟਰੋਲ, ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਹਮਾਇਤ ਕਰਨਾ ਤੇ ਨਹੀਂ?

ਮੁੰਬਈ: ਟੀ ਵੀ ਜਗਤ ਦਾ ਕਾਮੇਡੀ ਕਿੰਗ ਕਹਾਉਣ ਵਾਲੇ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ(Kapil Sharma) ਦੇ ਘਰ ਫਿਰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਦਸਤਕ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਗਿੰਨੀ ਚਤਰਥ(Ginni Chatrath) ਨੇ ਇਕ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਖੁਦ ਕਪਿਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਤੀ। ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਦੇ ਜਨਮ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਨਾਲ ਹੀ, ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਦੁਆਵਾਂ ਅਤੇ ਇੱਛਾਵਾਂ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਬਣਨ ਦੇ ਐਲਾਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸਿਓਂ ਵਧਾਈਆਂ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।


ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ- “ਹੈਲੋ, ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਸਾਡਾ ਰੱਬ ਦੀ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ ਨਾਲ ਇੱਕ ਪੁੱਤਰ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਬੱਚਾ ਅਤੇ ਮਾਂ ਦੋਵੇਂ ਤੰਦਰੁਸਤ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ, ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਅਤੇ ਅਰਦਾਸਾਂ ਲਈ ਸਭ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ।” ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਟਵੀਟ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਹੋਰ ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ’ ਤੇ ਵਧਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।


ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਸ ਨੂੰ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਬਣਨ ਲਈ ਵਧਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ, ਫਿਰ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਕਈ ਯੂਜ਼ਰ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਪੁੱਛ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇੱਕ ਹੋਰ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਣ ਦੀ ਇੰਨੀ ਕਾਹਲੀ ਕਿਉਂ ਸੀ।


ਦਰਅਸਲ, ਸਿਰਫ ਦਸੰਬਰ 2019 ਵਿੱਚ, ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਪਤਨੀ ਗਿੰਨੀ ਚਤਰਥ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਬੱਚੇ ਅਨਾਯਰਾ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ 2021 ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਦੂਜੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਕੁਝ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਪੁੱਛ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਉਸਨੇ ਦੂਜੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ।


ਇਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ- ‘ਇਹ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਸੀ. ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ, ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਨੇ ਇੱਕ ਧੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਇਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਜਨਮ ਵਿਚ ਕੋਈ ਅੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ? ਇਹ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ‘ ਇਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ – ‘ਹੇ ਭਰਾ, ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਗਤੀ ਨਾਲ ਰੁੱਝੇ ਹੋ। ਇਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਉਤਪਾਦਨ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਬਿਨਾਂ ਰੁਕੇ।


ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗਿੰਨੀ ਚਤਰਥ ਨੇ 2019 ਵਿੱਚ ਬੇਟੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਉਸਦੀ ਧੀ ਦਾ ਨਾਮ ਅਨਾਯਰਾ ਹੈ। ਕਪਿਲ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹਨ।

About admin

Check Also

ਕਾਮਰੇਡਾਂ ਨੇ ਆਖਿਰ ਉਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸਦਾ….

ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਤੋਂ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਕਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਪੈਦਾ ਹੋਏ …

%d bloggers like this: