ਗੋਲ-ਗੱਪੇ ਵਾਲਾ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਪਖਾਨੇ ਦਾ ਪਾਣੀ ਮਿਲਾਉਂਦੇ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾਬੂ

ਮੁੰਬਈ: ਇਹ ਖਬਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਹੜੇ ਸੜਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਖੜ੍ਹੇ ਰੇਹੜੀ ਵਾਲਿਆਂ ਤੋਂ ਚਟਪਟੀ ਚਾਟ ਅਤੇ ਗੋਲ-ਗੱਪੇ ਖਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਖਬਰ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭੁੱਖ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ, ਜੋ ਚਾਟ-ਪਕੌੜ ਅਤੇ ਗੋਲ ਗੱਪ ਖਾਣ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹਨ। ਕੋਲਾਪੁਰ ਵਿਚ ਇਕ ਪਾਣੀ-ਪੂਰੀ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਕਿ ਪਾਣੀ ਵਿਚ ਟਾਇਲਟ ਦਾ ਪਾਣੀ ਮਿਲਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਪੂਰੀ ਮਿਲਵਟ ਦਾ ਸਥਾਨਕ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ, ਜੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਵਿਅਕਤੀ ਪਾਣੀ ਪੂਰੀ ਵਿਚ ਟਾਇਲਟ ਦਾ ਪਾਣੀ ਮਿਲਾ ਕੇ ਪਾਣੀ ਵੇਚਦਾ ਫੜਿਆ ਗਿਆ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਖਾਸ ਪਾਣੀ ਪੁਰੀ ਲਈ ਪੂਰੇ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਸੀ। ਉਹ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੋਲਹਾਪੁਰ ਵਿਚ ਰਨਕਲਾ ਝੀਲ ਦੇ ਨੇੜੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ। ਉਸ ਦੀ ਰੇਹੜੀ ਦਾ ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪਾਣੀ-ਪੁਰੀ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੀ। ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੇ ਪਾਣੀ ਅਤੇ ਪੁਰੀ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨਾਂ ਦੀ ਲਾਈਨ ਲੱਗੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ।

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਜਦੋਂ ਸਥਾਨਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਘਟਨਾ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਪਾਣੀ-ਪੁਰੀ ਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਟਾਇਲਟ ਦਾ ਪਾਣੀ ਮਿਲਾਉਣ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖੀ ਤਾਂ ਉਹ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਭਰੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਖੋਮਚੇ ਨੂੰ ਤੋੜ ਕੇ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਉਸਦੀ ਖਾਣ ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਟਾਇਲਟ ਦੇ ਪਾਣੀ ਦਾ ਡੱਬਾ ਭਰ ਕੇ ਲਿਆ ਰਿਹਾ ਹੈ।