ਗਲੀ ‘ਚ ਖੜ੍ਹੇ ਅਵਾਰਾ ਸਾਨ੍ਹ ਨੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੂੰ ਸਿੰਗਾਂ ‘ਤੇ ਚੁੱਕ ਹਵਾ ‘ਚ ਲਹਿਰਾਇਆ, ਵੀਡੀਓ ਆਈ

ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਇਹ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬਲਦ ਸੜਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਖੜਾ ਸੀ। ਤਦ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਆਦਮੀ ਆਇਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਪਿੱਛਿਓਂ ਸੋ ਟੀਆਂ ਨਾਲ ਮਾ ਰ ਨ ਲੱਗਾ। ਸੋਟੀ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਬਲਦ ਗੁੱ ਸੇ ਵਿਚ ਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਵੱਲ ਮੁੜਿਆ ਤੇ….


ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਗੁੱਸੇ’ ਚ ਆਏ ਬਲਦ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ, ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਸੜਕ ਕਿਨਾਰੇ ਖੜੇ ਬਲਦ ਨੂੰ ਸੋ ਟੀ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤੀ। ਗੁੱਸੇ ਵਿਚ ਆਏ ਬਲਦ ਨੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੂੰ ਸਿੰਗਾਂ ਤੇ ਚੁੱਕ ਕੇ ਪਲਟ ਕੇ ਹੇਠਾਂ ਸੁੱਟਿਆ। ਬਲਦ ਇਸ ਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਸੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੂਰ ਚਲਾ ਗਿਆ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਇਹ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬਲਦ ਸੜਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਖੜਾ ਸੀ। ਤਦ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਆਦਮੀ ਆਇਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਪਿੱਛਿਓਂ ਸੋ ਟੀ ਆਂ ਨਾਲ ਮਾ ਰ ਨ ਲੱਗਾ। ਸੋ ਟੀ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਬਲਦ ਗੁੱ ਸੇ ਵਿਚ ਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਵੱਲ ਮੁੜਿਆ। ਉਹ ਭੱਜ ਰਹੇ ਆਦਮੀ ਕੋਲ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਸਿੰਗਾਂ ਨਾਲ ਹਵਾ ਵਿੱਚ ਲਹਿਰਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਵਿਅਕਤੀ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋਇਆ, ਉਦੋਂ ਨੂੰ ਬਲਦ ਉੱਥੋਂ ਤਿੱਤਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ।

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਦੇ ਟਾਈਮ ਸਟੈਂਪ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਮਾਰੋ ਤਾਂ ਇਹ ਵੀਡੀਓ 26 ਸਤੰਬਰ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 8 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ 45 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਚਾਰ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਨਾਲ ਹੀ, 200 ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰੀ-ਟਵੀਟ ਕੀਤੇ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਹਨ. ਲੋਕ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਹੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਤੇ ਆਪਣੇ ਕੁਮੈਂਟ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।