Breaking News
Home / ਫਿਲਮੀ ਦੁਨੀਆ / ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਛੱਡਣ ਕੇ ਧਰਮ ਦੇ ਰਸਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਕੀਤਾ ਫੈਸਲਾ

ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਛੱਡਣ ਕੇ ਧਰਮ ਦੇ ਰਸਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਕੀਤਾ ਫੈਸਲਾ

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਕੋ-ਸਟਾਰ ਅਤੇ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੀ ਉਪ ਜੇਤੂ ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਇਸ ਫੈਸਲੇ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਸਾਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਧਰਮ ਦੇ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਚੱਲਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਮਿਲੀ ਸੀ। ਹੁਣ ਸਾਨਾ ਖਾਨ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਫਿਰ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਇਸਲਾਮ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਸਦੇ ਵੀਡਿਓ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਸ ਖ ਤ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤੀ। ਸਨਾ ਖਾਨ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਮੇਕਅਪ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ’ ਤੇ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸਨਾ ਖਾਨ ਇੱਕ ਪ੍ਰਿੰਟਡ ਦੁਪੱਟਾ ਮੇਕਅਪ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਸਨਾ ਦਾ ਮੇਕਅਪ ਯੂਜ਼ਰ ਦੁਆਰਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਰਾਨ ਪੜ੍ਹਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਸਨਾ ਖਾਨ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਇਕ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ: “ਕੀ ਕੁਰਾਨ ਮੇਕਅਪ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦੀ ਹੈ?” ਸਨਾ ਖਾਨ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਈ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟਰੋਲ ਕੀਤਾ, ਫਿਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਯੂਜ਼ਰਸ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ। ਸਾਨਾ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਲਿਖ ਕੇ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਲਿਖਿਆ: “ਇਹ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਸਲ ਵਿਚ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹੈ। ਅਤੇ ਇਹ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਆਦਮੀ ਆਪਣੇ ਸਿਰਜਣਹਾਰ ਦੇ ਖਿਲਾਰਿਆਂ ਅਨੁਸਾਰ ਜੀਵੇਗਾ, ਨਾ ਕਿ ਸਿਰਫ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਦੀ ਖ਼ਾ ਤ ਰ। ਅ ਪ ਰਾ ਧ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਮੈਨੂੰ ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਸੇ ਲਈ ਅੱਜ ਮੈਂ ਐਲਾਨ ਕਰਦੀ ਹਾਂ ਕਿ ਅੱਜ ਤੋਂ ਮੈਂ ਆਪਣੀ ‘ਸ਼ੋਅਬਿਜ਼’ ਨੂੰ ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਿਰਜਣਹਾਰ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਕਰਾਂਗੀ।

About admin

Check Also

ਕੰਗਨਾ ਰਣੋਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਈ ਵੱਡੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਨੇ ਲੁੱਟੀ ਹੈ ਮੇਰੀ ਇੱਜ਼ਤ

ਕਈ ਵੱਡੇ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨੇ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਹੈ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾ ਰ- ਦੇਖੋ ਕਿਸ …

%d bloggers like this: