Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਨਵਾਂਸ਼ਹਿਰ: ਧੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਦੱਸ ਕੇ ਮੰਗਵਾਇਆ 2.50 ਲੱਖ ਦਾ ਟੈਂਟ, ਰਾਤੋਂ-ਰਾਤ ਲੈ ਕੇ ਹੋਇਆ ਫਰਾਰ

ਨਵਾਂਸ਼ਹਿਰ: ਧੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਦੱਸ ਕੇ ਮੰਗਵਾਇਆ 2.50 ਲੱਖ ਦਾ ਟੈਂਟ, ਰਾਤੋਂ-ਰਾਤ ਲੈ ਕੇ ਹੋਇਆ ਫਰਾਰ

ਨਵਾਂਸ਼ਹਿਰ: ਇਥੇ ਠੱਗੀ ਦਾ ਇਕ ਅਜੀਬ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਇਕ ਸ਼ਖਸ ਨੇ ਧੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਦੱਸ 2.50 ਲੱਖ ਦਾ ਟੈਂਟ ਬੁੱਕ ਕਰਵਾਇਆ। ਟੈਂਟ ਵਾਲੇ ਨੇ ਨਵਾਂ ਸਾਮਾਨ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਭੇਜਿਆ। ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਪਲਾਟ ਵਿੱਚ ਟੈਂਟ ਉਤਰਵਾਇਆ, ਸਵੇਰੇ ਲਗਾਉਣ ਗਏ ਤਾਂ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਗਾਇਬ ਸੀ।

ਇਹ ਘਟਨਾ ਜਿਲ੍ਹਾ ਨਵਾਂਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਲੰਗੜੋਆ ਦੀ ਹੈ। ਇਥੇ ਟੈਂਟ ਹਾਊਸ ਤੋਂ ਨੌਸਰਬਾਜ ਨੇ ਵਿਆਹ ਲਈ ਸਾਮਾਨ ਮੰਗਵਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਇਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਟੈਂਟ ਦਾ ਮਲਿਕ ਦੀਪਾ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਰੀਬ ਇੱਕ ਹਫਤਾ ਪਹਿਲਾਂ ਟੈਂਟ ਹਾਊਸ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਆਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਧੀ ਦੀ 11 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਚਲਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਗੱਲ ਫਾਇਨਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ 7 ਹਜਾਰ ਰੁਪਿਆ ਵਿੱਚ ਬੁਕਿੰਗ ਕਰ ਲਈ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਦੱਸੇ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਨਵਾਂ ਖਰੀਦਿਆ ਹੋਇਆ ਟੈਂਟ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਭਿਜਵਾ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ 11 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਉਕਤ ਸਥਾਨ ਉਤੇ ਵੇਟਰ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪੁੱਜੇ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਨਾ ਹੀ ਟੈਂਟ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਸੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਨੌਸਰਬਾਜ ਜਿਹਨਾਂ ਨੇ ਟੇਂਟ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਮੰਗਵਾਇਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਟੈਂਟ ਦੇ ਮਾਲਿਕ ਨੇ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛ ਪੜਤਾਲ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਪਤਾ ਚਲੀਆਂ ਕਿ ਇੱਥੇ ਤਾਂ ਕੋਈ ਵਿਆਹ ਸਮਾਰੋਹ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇਸ ਨਾਮ ਦਾ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਇਸ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।

ਟੈਂਟ ਦੀ ਕੀਮਤ ਕਰੀਬ ਢਾਈ/ ਤਿੰਨ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ,ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤਾ ਹੈ।

About admin

Check Also

ਪੁੱਤ ਨੂੰ ਕੈਨੇਡਾ ਭੇਜਣ ਲਈ 24 ਲੱਖ ਖ਼ਰਚ ਕੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਭੇਜੀ ਨੂੰਹ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਧੋਖਾ

ਮਾਛੀਵਾੜਾ ਸਾਹਿਬ (ਟੱਕਰ): ਪਿਛਲੇ ਸਮਿਆਂ ਦੌਰਾਨ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਆਏ ਲਾੜੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਵਿਆਹ …

%d bloggers like this: