ਜਿਨ੍ਹਾ ਨੇ ਹਰਮੰਦਿਰ ਸਾਹਿਬ ਢਾਹ ਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਟੁੱਕੜੇ ਕਰਨਾ ਕਿੱਡੀ ਕੁ ਗਲ ਹੈ- ਯੋਗਰਾਜ ਸਿੰਘ

ਪਿੰਡ ਘੱਲ ਕਲਾਂ ਮੋਗਾ ਵਿੱਖੇ ਇੱਕੇ ਵੱਡੇ ਇਕੱਠ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਦਿਆ ਯੋਗਰਾਜ ਨੇ ਦਿੱਲੀ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਸਿੱਧੀ ਲਲ ਕਾਰ ਤੇ ਕਿਹਾ , ਕੀ ਕਿਹਾ ਕਿਸਾਨ ਵਿਰੋਧੀ ਬਿੱਲ ਵਾਰੇ ਸੁਣ ਕੇ , ਪਹਿਲੀ ਗੋ ਲੀ ਮੈ ਖਾਵਾੰਗਾ ਖਾਦੀ ਸੌਂਹ , ਤੇ ਪੰਜਾਬੀਆ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਸੁਨੇਹਾ , ਅ ਸ ਲਾ ਕਿਉ ਜਰੂਰੀ ਏ ਹੁਣ ਪਤਾ ਲੱਗਾਗੇ , ਯੋਗਰਾਜ ਦੀ ਦਿਲ ਕੰ ਬਾ ਉ ਣ ਵਾਲੀ ਸਪੀਚ

ਨਵੇਂ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੰਜਾਬੀ ਅਦਾਕਾਰ ਯੋਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸਨੀ ਦਿਉਲ ਅਤੇ ਹੰਸ ਰਾਜ ਹੰਸ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਗੱਦਾਰ ਹਨ। ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਧਰਤੀ ਨਾਲ ਗੱਦਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਯੋਗਰਾਜ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਨੀ ਦਿਉਲ ਅਤੇ ਹੰਸ ਰਾਜ ਹੰਸ ਯੈਸ ਮੈਨ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਚਮਚਾਗਿਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਯੋਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਖੇਤੀ ਬਿੱਲਾਂ ਗੱਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਸੀ । ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦਲੇਰ ਮਹਿੰਦੀ, ਸਨੀ ਦਿਉਲ ਅਤੇ ਹੰਸ ਰਾਜ ਹੰਸ ਨੇ ਕਦੇ ਖੇਤੀ ਨਹੀ ਕੀਤੀ, ਅੱਜ ਇਹ ਖੇਤੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

ਯੋਗਰਾਜ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਭੇਜਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸਾਨ ਜੇਕਰ ਮੈਨੂੰ ਕਹਿਣਗੇ ਤਾਂ ਮੈਂ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਹਾਂ ਤੇ ਮੇਰੀ ਗੱਲ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਸੁਣੇਗੀ। ਯੋਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਧਰਨਿਆਂ ਉਤੇ ਕਲਾਕਾਰ ਦਾ ਜਾਣਾ ਮਹਿਜ ਇਕ ਡਰਾਮਾ ਹੈ। ਗਾਇਕ ਤਸਵੀਰਾਂ ਖਿਚਾਉਣ ਲਈ ਧਰਨੇ ਉਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।ਯੋਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਜੇਕਰ ਅੰਨਦਾਤਾ ਹੀ ਨਹੀ ਰਹੇਗਾ ਫਿਰ ਦੇਸ਼ ਕਿਵੇ ਚੱਲੇਗਾ।